Thuốc Fedmen

Thuốc Fedmen

Thuốc Fedmen Thuốc Chống dị ứng có nguồn gốc rõ ràng, đảm bảo an toàn cho sức khỏe người sử dụng không? bạn đang thắc mắc về thông tin sản phẩm vậy hãy cùng chúng tôi tìm hiểu nhé.

70000

Đặt mua sản phẩm

Số lượng:


THÀNH PHẦN CỦA [itemblock_a_0]

– Fexofenadine………..180mg

– Tá dược vừa đủ 1 viên

CÔNG DỤNG – CHỈ ĐỊNH

– Chữa trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng theo mùa hay quanh năm

Viêm kết mạc dị ứng

Mề đay tự phát, dị ứng ngứa

CÁCH DÙNG – LIỀU DÙNG

– Người lớn và trẻ trên 12 tuổi: Ngày 1 viên x 1 lần

– Trẻ 6-11: Ngày 1/2 viên x 1 lần

– Dùng thuốc lúc đói hoặc no

CHỐNG CHỈ ÐỊNH

Mẫn cảm với các thành phần của thuốc

– Người suy thận, phụ nữ mang thai và cho con bú (cẩn thận)

THẬN TRỌNG

Suy chức năng gan. Phụ nữ có thai. Trẻ mới sinh.

TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN

– Buồn nôn, tiêu chảy

– Dị ứng, ngứa, mề đay

– Nhức đầu, chóng mặt

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI

Hộp 1 vỉ x 10 viên

NHÀ SẢN XUẤT

M/s Bio Labs (Pvt) Ltd

SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ

Thuốc Fexofast Tab.180mg

Thuốc Fedimtast 60mg

Thuốc Fexofast Tab.60mg

Thuốc Fexostad Tab.60mg

Thuốc Glodas 60

Thuốc Glodas 120

Thuốc Euvifast60

Thuốc Euvifast120

Thuốc Telanhis60mg

Telfor180mg

Copy ghi nguồn : Sportsnano.com

SẢN PHẨM CÙNG DANH MỤC

  • GLotizin

    Hiện nay, trên thị trường có nhiều loại thuốc kháng Histamin H1 để điều trị dị ứng như: Thuốc Lertazin 5mg, thuốc Cetimed 10mg, thuốc Celerzin, thuốc Glotizin. Tuy nhiên, với mỗi bệnh nhân khác nhau thì phù hợp với...

    Xem chi tiết >
  • Mezinet

    Hiện nay, trên thị trường có rất nhiều thuốc có tác dụng phòng và điều trị các bệnh dị ứng như thuốc Cetirizine STADA, thuốc Betaphenin, thuốc Mezinet,… Tuy nhiên, với mỗi tình trạng bệnh lý, đối tượng khác...

    Xem chi tiết >
  • Histalong

    Hiện nay, trên thị trường có rất nhiều dạng chế phẩm giúp chống dị ứng như thuốc Tadaritin, thuốc Alergo Max, thuốc Histalong,… Tuy nhiên, với mỗi đối tượng khác nhau lại phù hợp với một sản phẩm khác nhau....

    Xem chi tiết >
  • Momex-Nasal Spray

    Hiện nay, trên thị trường có nhiều loại thuốc để điều trị dị ứng, viêm xoang mũi như: thuốc Momenap 60 dose, thuốc Hadocort-D, thuốc Momex-Nasal Spray,... Tuy nhiên, với mỗi bệnh nhân khác nhau thì phù hợp với...

    Xem chi tiết >
  • Childestimine – New – Thuốc chống dị ứng

    Hiện nay, trên thị trường có rất nhiều loại thuốc kháng histamin H1 điều trị các trường hợp dị ứng khác nhau như: Loratadin, Cetirizin, Fexofenadin, Childestimine - New...Tuy nhiên, với mỗi bệnh nhân khác nhau thì lại phù...

    Xem chi tiết >
  • Đọc thêm